Author: t***i
Date:
Review: Very well and lovely
Màu sắc: trắng
Kích thước: Một cỡ
Price: 155.000₫
| Material | ABS |
| Occasion | Vacation |
| Color | White |
| Type | Photon Skin Rejuvenation Instrument |
| Power Supply | Battery Powered(Rechargeable Battery) |
| Batteries Included | Yes |
| Batteries Required | No |
| Chiều dài | 14.1 cm |
| Chiều rộng | 8.5 cm |
| Chiều cao | 2.8 cm |
| SKU | sb251209171342373486 |
Brand Name: Hailicare
Brand Page: https://m.shein.com.vn/Brands/Hailicare-sc-0142275364.html
Quality: 741576 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Author: t***i
Date:
Review: Very well and lovely
Màu sắc: trắng
Kích thước: Một cỡ
Author: d***l
Date:
Review: Same as pic
Màu sắc: trắng
Kích thước: Một cỡ
Author: 2***2
Date:
Review: رهيييييييييييييييييييب يا بنات اتعععععب واقول مرررة رهيب مقارنه بسعره بلاش
Màu sắc: trắng
Kích thước: Một cỡ
Author: m***8
Date:
Review: beautiful product. Love it ..
Màu sắc: trắng
Kích thước: Một cỡ
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm